Mui Studio & Thai fandub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Mui Studio & Thai fandub

เว็บบอร์ดรวบรวมผลงานของทีมพากย์ หมุยสตูดิโอ และเชิญชวนเหล่าผู้ล่าความฝัน ต้องการฝึกฝนการพากย์ หรือ ต้องการทำเป็นงานอดิเรก หรือ เพื่อความสนุกก็ตาม มาโพสงานโชว์ความสามารถกันได้ที่นี่ ยินดีต้อนรับทุกคนที่ชื่นชอบการพากย์หรือทุกคนทีแวะมาชมนะคร้าบ

บ้านบ้าน  PortalPortal  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Assasin Creed

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Voiceseeds
น้องใหม่ ร้ายบริสุทธิ์

Assasin Creed  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Assasin Creed    Assasin Creed  EmptySun Jan 02, 2011 2:05 pm

ลองดูอีกผลงานครับ เห็นเท่ดีก็เลยอยากลองพากย์ดูบ้าง tongue

อันนี้ส่วนของ Part 2 ครับเดี๋ยวจะเอาภาค Linage มาให้ดูต่อ .
ขึ้นไปข้างบน Go down
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Assasin Creed    Assasin Creed  EmptyWed Jan 05, 2011 6:35 pm

โอ้วว ค่อนข้างดีเลยล่ะครับ สำหรับการเริ่มต้น เสียงยังก้องๆไปนิด ทีแรกตกใจเลย เพราะเสียงพูดที่จู่ๆก็ดังโดดมาจากดนตรี

ยังไงก็ฝึกต่อไปนะครับ เรื่องฟิลลิ่งต่างๆ สู้ๆครับ ชอบมากครับ สำหรับงานแรกๆ
http://muistudio.forumotion.net
D1SC0UNT
Moderators
D1SC0UNT

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Assasin Creed    Assasin Creed  EmptyThu Jan 20, 2011 5:59 pm

เสียงดีจังเลยครับ น่าอิจฉา ฮ่ะๆๆ

ยังมีเหน่อๆอยู่นะครับ ลองค่อยๆแก้ดู ^^
terinolite
G Mui Studio
terinolite

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Assasin Creed    Assasin Creed  EmptyMon Feb 07, 2011 1:56 am

เป็นเกมส์ที่ผมชอบมากกกกกเลยยยยย เกมส์นึง เสียงใหญ่ดีครับ ชอบครับๆๆ
TUNAREEHT
G Mui Studio
TUNAREEHT

: 32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Assasin Creed    Assasin Creed  EmptySat Apr 30, 2011 11:16 am

มาไม่ทันดู จุนโจว เซ็ง ชิ 555

เสียงหนักแน่ดีนะคะ
คนอื่นก็เม้นๆไปหมดแล้ว ขอเม้นเรื่อง ควบกล้ำแล้วกันนะคะ เปียบ กาง เนี่ย
แบบเสียง+หน้าอย่างเท่ พูดไม่กล้ำแล้ว เกจพลังเท่ตกเลยอ้ะ =[]=!

เรื่องฟีลก็พยายามเข้านะคะเราก็พยายามอยู่ค่า! สู้ๆๆๆ

Assasin Creed
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1