Mui Studio & Thai fandub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Mui Studio & Thai fandub

เว็บบอร์ดรวบรวมผลงานของทีมพากย์ หมุยสตูดิโอ และเชิญชวนเหล่าผู้ล่าความฝัน ต้องการฝึกฝนการพากย์ หรือ ต้องการทำเป็นงานอดิเรก หรือ เพื่อความสนุกก็ตาม มาโพสงานโชว์ความสามารถกันได้ที่นี่ ยินดีต้อนรับทุกคนที่ชื่นชอบการพากย์หรือทุกคนทีแวะมาชมนะคร้าบ

บ้านบ้าน  PortalPortal  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง

Go down 
TUNAREEHT
champ
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
champ
น้องใหม่ ร้ายบริสุทธิ์
champ

[ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง   [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง EmptyFri Mar 19, 2010 12:49 am

แชมป์กำลังตามหานักพาย์ที่มีเวลาว่างนะครับ
โปรเจ๊ทครั้งนี้ไม่เกี่ยวกับเชิงการค้าขาย แต่อุทิศเพื่อแฟนคลับครับ
ถ้าเสียงของคุณมาร่วมกับงานของเรา จะเป็นประโยชน์และเป็นกุศล ฮ่าๆ
ไม่มีใคร (หรือว่ามี) ที่ชอบดูหนังในภาษาที่เราไม่รู้เรื่อง ภาษานั้นๆ แต่เราดูได้แค่ภาพ อึดอัดไหมครับ?
แชมป์ละคนหนึ่ง ที่ไม่ชอบเลย ดูหนังภาษาอื่น เพราะxไม่รู้เรื่อง

บุคคลากรXคุณสมบัติ
1.หนุ่มเสียงหล่อ หรือเสียงที่คิดว่ามีเอกลักษณ์และทำได้ทุกเสียงก็ได้ครับ (เชื่อว่าในนี้มีหลายคน) จำนวน 2 ท่าน
2.สาวเสียงสวยหน้าไม่สวยไม่ว่ากันแต่สมัครเข้ามา คุณเป็นคนที่สวยนะ ฮ่าๆน่ารักด้วยที่มาช่วยงานเรา ฮ่าๆ จำนวน 4 ท่าน
-เสียงหวาน
-เสียงอ่อนโยน
-เสียงห้าว
-เสียงแหลม (เล็งคนนึงไว้แล้วในบอร์ด)
*หมายเหตุ คนหนึ่งคนอาจจะทำได้หลายเสียงก็ได้ครับ ยังไงแอดเข้ามาคุยกันก่อนได้ bounce
3.ต้องมีเวลาให้กับงานนี้ แต่ไม่ใช่ผูกมัด เพียงแต่ไม่อยากให้มันนานอ่าครับ แต่ไม่เร่ง ทุกสิ่งทุกอย่างดีจริงต้องใช้เวลาครับ ฮ่าๆ
4.กติการ เสียงผลงานของพี่ๆ ส่งมาให้เราฟังก่อนก็ได้ครับ หรือส่งพีเอ็มมาก็ได้ครับ

ขอขอบคุณเนื้อที่ที่ทำให้ได้มาเจอเพื่อนพี่น้องแนะนำทริปดีดีเกี่ยวกับการพากย์ครับ
มีอะไรแนะนำ สงสัย ติดต่อได้เลยครับ
ดูผลงานมาบ้างแล้ว มืออาชีพจริงๆ albino
ขึ้นไปข้างบน Go down
TUNAREEHT
G Mui Studio
TUNAREEHT

: 32

[ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง   [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง EmptyFri Mar 19, 2010 4:01 pm

สนใจน่ออ แต่ว่าเราชอบทำงานเรื่อยๆอ่ะ แหะๆ ไม่รู้คนอื่นจะเรียกว่านานหรือเปล่า 55+
// แล้วจะหลังไมค์ไปน๊า 555
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง   [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง EmptyFri Mar 19, 2010 10:16 pm

เซเลอร์มูนเหรอครับ ตอนไหนหว่า?

น่าสนุกดีนะ อิอิ แต่ว่า มันหลุดจากลิขสิทธิ์ของไทก้ายังอ่าา... น่าจะหลุดแล้วมั้ง เหอๆ
http://muistudio.forumotion.net
champ
champ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง   [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง EmptySun Mar 21, 2010 3:06 pm

มามะ มากันเยอะๆ
jujina
ปีสาม ตามมาเม้นท์จ้า
jujina

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง   [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง EmptyThu Mar 25, 2010 12:22 am

อ๊ะ รอชมนะคะ ^^

ปูเสื่อรอ ...
champ
champ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง   [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง EmptyThu Mar 25, 2010 12:51 am

jujina พิมพ์ว่า:
อ๊ะ รอชมนะคะ ^^

ปูเสื่อรอ ...

อย่าเพิ่งปูครับ ฮ่าๆ
ตอนนี้ยังหาคนไม่ได้เลยส้ากคน
jujina
ปีสาม ตามมาเม้นท์จ้า
jujina

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง   [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง EmptyMon Mar 29, 2010 11:33 pm

ว้าาาา ขอเก็บเสื่อก่อนนะคะ Laughing

งั้นเพื่อเป็นการช่วยเพื่อนๆคนอื่นๆในการตัดสินใจ ขอทราบรายละเอียดมากกว่านี้ได้มั้ยคะ
อย่างเช่น ตอนที่จะเอามาพากย์ ,เวอร์ชั่นที่จะเอามาพากย์, บทพากย์มาจากไหน หรือตัวอย่างสั้นๆก็ยังดีค่ะ

อยากดูๆ เพื่อนๆมาเร็วเร้ว ข้าพเจ้าไม่ว่างแต่อยากมีส่วนร่วม ขอช่วยหาคนนี่แหละ อิอิ cheers
jethisashi
ปีสอง จองเม้นท์
jethisashi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง   [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง EmptySun Dec 12, 2010 11:22 pm

เดี๋ยวลองลงเสียงดูคับ ว่าจะพอไหวไหม อิ ๆๆ
champ
champ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง   [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง EmptyMon Dec 13, 2010 7:34 pm

jethisashi พิมพ์ว่า:
เดี๋ยวลองลงเสียงดูคับ ว่าจะพอไหวไหม อิ ๆๆ

ด้วยความยินดียิ่งครับ
ผมรอนะครับ
สามารถส่งมาได้
ขอบคุณที่สนใจครับ
octsy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง   [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง EmptyTue Dec 14, 2010 1:27 am

ส่งข้อความส่วนตัวไปแร้วววนะคร้าบบบบ สนใจมากมายก่ายกอง ผมว๊างงงว่างเลยล่ะครับ สนใจจริงๆครับ ขอไปร่วมฝึกวิทธยายุทธที่สำนักด้วยนะครับ :-D
champ
champ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง   [ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง EmptyTue Dec 14, 2010 2:19 am

octsy พิมพ์ว่า:
ส่งข้อความส่วนตัวไปแร้วววนะคร้าบบบบ สนใจมากมายก่ายกอง ผมว๊างงงว่างเลยล่ะครับ สนใจจริงๆครับ ขอไปร่วมฝึกวิทธยายุทธที่สำนักด้วยนะครับ :-D

ยินดียิ่งครับ
ขอบคุณมากๆที่สนใจพากย์ในครั้งนี้
ยินดีมากๆครับ
ผู้ชายหายากมาก แต่ก็มีความพยายามมากด้วย
ผมมีบทที่ท้าทาย แต่จะบทอะไรนั้น ต้องหลังไมค์ครับ

รวมถึงคุณ jethisashi ด้วยครับ

ขอบคุณมากๆครับทุกท่าน

[ตามหานักพากย์ที่มีเวลาจริงๆ]โปรเจ๊ทซ์เรื่องS-ailor-mo-onครับการ์ตูนดัง
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1